JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO.

Anwani ya Simu "REGCOM” OFISI YA MGANGA MFAWIDHI,

Simu: 2545608/2545820/2545872 P.0O. BOX 3092,
Fax: 2545239/2544386 ARUSHA,
25/1/2022

mtmerurrh@moh.go.tz

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UWEKAJI WA MIFUMO YA
UMEME KATIKA JENGO LA CT SCAN IDARA YA MIONZI.

Mkataba huu umefanyika leo tarehe 25 Mwezi 1 Mwaka, 2022.

KATI YA
MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni
Mwajiri/Afisa Masuhuli.

NA
FORTUNATUS CHARLES SANGA ambaye katika Mkataba huu atajulikana
kama mtoa huduma/Local Fundi kwa upande wa pili.

Kwa kuwa Mganga mfawidhi wa hospitali (Mt Meru) anatarajia kufanya kazi ya
ujenzi wa maeneo mbalimbali yanayokarabatiwa hapa Mt Meru Hospitali ambapo
chanzo cha fedha kimetolewa na wadau IMF na SERIKALI KUU

Kama mtoa huduma/Local Fundi (FORTUNATUS CHARLES SANGA)
nimekubali kutoa huduma hiyo kwa muda wa siku 28 (Ishirini na nane) kuanzia
tarehe nitakayokabidhiwa eneo la kazi.



HIVYO PANDE ZOTE MBILI WANAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO;

1. Kwamba Mkataba huu utakuwa ni wa kiasi cha Shilingi za Kitanzania Tzs.

2,125,000/=(Milioni mbili laki moja na ishirini na tano).

2. Utekelezaji wa uwekaji wa mfumo wa umeme huu utafanyika mara moja
na local fundi kwa kuzingatia ramani, “BOQ” na maelekezo yote
yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa masuhuli na
kamati ya ujenzi.

e Fundi atatakiwa kufanya kazi zote zinazohusika na uwekaji wa mifumo
ya umeme (kama zilivyoainishwa katika fomu ya zabuni husika) kwa
awamu husika

3. Kwamba malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazo kaguliwa na baada
ya fundi kuwasilisha barua ya maombi ya malipo na Mhandisi kuhakiki kazi

husika. (Valuation of works) na kutoa cheti “certificate”

4. Kwamba mkataba huu utakuwa ni wa siku 28 kuanzia tarehe ya kukabidhiwa

eneo la mradi.

5. Kwa makubaliano haya na masharti yote yaliyoainishwa na kukubaliwa na

pande zote mbili yanakamilisha mkataba huu.
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